Nodes In Block (6.x-1.3) - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Show on every page except the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകൾ ഒഴികെയുള്ള എല്ലാ പേജുകളിലും  കാണിക്കുക.

en: Show on only the listed pages.
ml: ലിസ്റ്റുചെയ്ത പേജുകളിൽ മാത്രം കാണിക്കുക

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച
