New York State Senate (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: view
ml: കാണുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: mail
ml: കത്ത്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്

en: Send e-mail
ml: ഇ-മെയില്‍ അയക്കൂ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: E-mail address
ml: ഇ-മെയില്‍ വിലാസം

en: Color
ml: നിറം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക
