Organic groups (6.x-1.3) - en to te translation catalogue (67 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Invite only
te: ఆహ్వానం మాత్రమే

en: Wrong username or password.
te: తప్పుడు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: Create group administrator
te: సమూహం నిర్వాహకుణ్ణి సృష్టించు

en: Delete group administrator
te: సమూహం నిర్వాహకుణ్ణి తొలగించు

en: Send invitation
te: స్వాగతించు

en: List
te: జాబితా

en: Faces
te: ముఖాలు

en: Subject
te: విషయం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Email addresses or usernames
te: ఇమెయిల్ చిరునామాలు లేదా వాడుకరుల పేర్లు

en: Personal message
te: వ్యక్తిగత సందేశం

en: Additional details
te: అదనపు వివరాలు

en: Are you sure you want to join the group %title?
te: మీరు %title గుంపులో చేరాలని నిశ్చయించుకున్నారా?

en: 
    
    Personal message from @name:
    ------------------
    
    @request
te: 
    
    @name నుండి వ్యక్తిగత సందేశం:
    ------------------
    
    @request

en: List of users
te: వాడుకరుల జాబితా

en: (approval needed)
te: ఆమోదం పొందాలి

en: Manager
te: నిర్వాహకుడు

en: Age
te: వయసు

en: Last comment
te: ఆఖరి వ్యాఖ్య

en: Description
te: వివరణ

en: No posts in this group.
te: ఈ సమూహంలో టపాలు లేవు

en: No public posts in this group.
te: ఈ సమూహంలో బహిరంగ టపాలు లేవు

en: Do nothing.
te: ఏమీ చేయవద్దు.

en: Group posts
te: గ్రూప్ పోస్ట్లు

en: Target group
te: లక్ష్యిత గుంపు

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Public
te: బహిరంగ

en: Audience
te: ప్రేక్షకులు

en: Group details
te: సమూహ వివరాలు

en: New groups
te: వార్తా సమూహాలు

en: Group notifications
te: సమూహ ప్రకటనలు

en: more
te: మరిన్ని

en: Browse the newest groups.
te: కొత్త సమూహాలలోకి వెళ్ళండి

en: Invite friend
te: మిత్రుడిని ఆహ్వానించు

en: (pending approval)
te: (ఆమోదంకై వేచివుంది)

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Open
te: తెరువు

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: OPML feed
te: OPML ఫీడు

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Posts
te: టపాలు

en: Welcome message
te: స్వాగత సందేశం
