Content Type Administration by Organic Group (6.x-1.2) - en to te translation catalogue (17 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Invite friend
te: మిత్రుడిని ఆహ్వానించు

en: Manager:
te: నిర్వాహకుడు

en: website
te: వెబ్ సైట్

en: delete request
te: తొలిగింపు విన్నపం

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Choose the appropriate item from the list:
te: క్రింది జాబితా నుండి సరైన అంశాన్ని ఎంచుకోండి:

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.
