OM Maximenu (6.x-1.42) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: configure
ta: முறையமை

en: Add menu
ta: வகைப்பட்டியினைச் சேர்க்க

en: Style
ta: பாணி

en: Your settings have been saved.
ta: உங்கள் அமைவுகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Relationship
ta: உறவு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: edit menu
ta: பட்டியலை திருத்து

en: Output
ta: வெளியீடு
