OM Subthemer (6.x-1.0-rc2) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Weight
te: భారం

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Source
te: మూలం
