OpenCalais (6.x-3.6) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Type
te: రకం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Message
te: సందేశం

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: High
te: ఎక్కువ

en: Low
te: తక్కువ

en: General
te: సాధారణ

en: Close
te: మూసివేయి
