Panels 960gs (HTML5) (6.x-0.0) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: not verified
te: సరిచూడ బడలేదు

en: Top
te: పైన

en: Middle column
te: మధ్య వరుస

en: Anonymous
te: అనామకం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.
