Project issue tracking (6.x-1.0-alpha5) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Version
te: సంచిక

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: View
te: చూడు

en: <none>
te: <ఏమీలేదు>

en: Last month
te: గత నెల

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Attachment
te: జోడింపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Submit @name
te: కొత్త @name

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Code
te: కోడ్

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Project name
te: ప్రాజెక్టు పేరు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Select
te: ఎంచుకోండి
