Project Issue File Review (6.x-2.3) - en to ml translation catalogue (37 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: php
ml: പി.എച്ച്.പി

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Code
ml: കോഡ്

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക
