Quotes (6.x-1.40) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: RSS feed
ml: ആർ.എസ്.എസ്. ഫീഡുകൾ

en: page
ml: താൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍
