Quran (6.x-5.0) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക
