Quran (6.x-6.0) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Go
te: వెళ్ళు

en: Search
te: వెతుకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: published
te: ప్రచురితం

en: not published
te: అప్రచురితం

en: Apply
te: ఆపాదించు
