Real Name (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: not verified
ml: പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍
