Services (6.x-2.2) - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Wrong username or password.
ml: തെറ്റായ ഉപയോക്തൃനാമം അല്ലെങ്കിൽ പാസ്വേഡ്

en: List
ml: പട്ടിക

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: required
ml: ആവശ്യമാണ്

en: Servers
ml: സര്‍വറുകള്‍

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: menu
ml: മെനു

en: Result
ml: തത്ഫലം

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍
