Site tours with Amberjack (6.x-3.0) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Weight
te: భారం

en: edit
te: మార్చు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Show
te: చూపించు

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: Hide
te: దాచు
