Spam (6.x-1.3) - en to ml translation catalogue (52 entries)

en: list
ml: പട്ടിക

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: function
ml: പ്രവർത്തനം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: view
ml: കാണുക

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Recipient
ml: സ്വീകർത്താവ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Refine
ml: ശുദ്ധിചെയ്ത

en: Undo
ml: പഴയപടിയാക്കുക

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: is
ml: ആകുന്നു

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: and
ml: കൂടാതെ

en: where
ml: എവിടെ
