Spam (6.x-1.4) - en to te translation catalogue (63 entries)

en: list
te: జాబితా

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: user
te: వాడుకరి

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Action
te: చర్య

en: unknown
te: తెలియని

en: view
te: వీక్షించు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Date
te: తేదీ

en: Logs
te: చిట్టాలు

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: action
te: చర్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Create
te: సృష్టించు

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Count
te: లెక్క

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Send
te: పంపించు

en: General
te: సాధారణ

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: published
te: ప్రచురితం

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Style
te: శైలి

en: not published
te: అప్రచురితం

en: date
te: తేదీ

en: and
te: మరియు

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం
