Sphinx (Sphinx search integration) (6.x-1.2) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Attribute
te: లక్షణము

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Field
te: ఖాళీ

en: Add
te: చేర్చు

en: User
te: వాడుకరి

en: Other
te: ఇతర

en: Ascending
te: ఆరోహణ

en: Descending
te: అవరోహణ

en: Order
te: క్రమం

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Suggestions
te: సూచనలు
