SuperCron (6.x-1.3) - en to gu translation catalogue (17 entries)

en: enabled
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: error
gu: ભુલ

en: cron
gu: ક્રોન

en: Message
gu: સંદેશ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Save
gu: સાચવો

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
gu: ક્રોન કાર્ય ચાલી રહ્યું છે ત્યારે તેને પુનઃ ચાલાવવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યાં છીએ

en: Cron run completed.
gu: ક્રોન કાર્ય પૂર્ણ થયું
