SuperCron (6.x-1.3) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: error
te: సమస్య

en: cron
te: క్రాన్

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: ok
te: సరే

en: Cron has been running for more than an hour and is most likely stuck.
te: క్రాన్ ఒక గంట పైగా పని చేస్తూంది, అది స్టక్ అయి ఉండవచ్చు.

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
te: ఓ వంక క్రోన్ నడుస్తూ ఉండగానే మళ్ళీ నడిపే ప్రయత్నం చెయ్యబడుతోంది.

en: Cron run completed.
te: క్రాన్ పరిగెత్తడం పూర్తయింది
