SuperCron (6.x-2.0) - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Cron has been running for more than an hour and is most likely stuck.
ml: ക്രോണ്‍ ഒരു മണിക്കൂറിലധികമായി തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, മിക്കവാറും ഇത് സ്തംഭിച്ചതാവാം.

en: Attempting to re-run cron while it is already running.
ml: ക്രോണ്‍ തുടര്‍ന്നു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോള്‍  തന്നെ വീണ്ടും പ്രവര്‍ത്തിപ്പികുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നു.

en: Cron run completed.
ml: ക്രോണ്‍ പ്രവര്‍ത്തനം പൂര്‍ത്തിയായി.
