System Information (6.x-3.0-beta1) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Modules
ml: മോഡ്യൂളുകൾ

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Install profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ സ്ഥാപിക്കു

en: Web server
ml: വെബ് സെർവർ

en: Cron maintenance tasks
ml: ക്രോൺ മെയിന്റനൻസ് പണികൾ
