Tagadelic (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: by weight, ascending
ml: ഭാരം അനുസരിച്ച്, ആരോഹണം

en: by weight, descending
ml: ഭാരം അനുസരിച്ച്, ഇറക്കം

en: by title, ascending
ml: തലക്കെട്ട് പ്രകാരം, ആരോഹണം

en: by title, descending
ml: ശീർഷകം പ്രകാരം, അവരോഹണം

en: random
ml: ക്രമരഹിതമായ

en: Tagadelic sort order
ml: ടാഗഡെലിക് അടുക്കൽ ക്രമം

en: Determines the sort order of the tags on the freetagging page.
ml: ഫ്രീടാഗിംഗ് പേജിലെ ടാഗുകളുടെ അടുക്കൽ ക്രമം നിർണ്ണയിക്കുന്നു.

en: Number of levels
ml: ലെവലുകളുടെ എണ്ണം

en: The number of levels between the least popular tags and the most popular ones. Different levels will be assigned a different class to be themed in tagadelic.css
ml: ഏറ്റവും ജനപ്രിയമല്ലാത്ത ടാഗുകളും ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ടാഗുകളും തമ്മിലുള്ള ലെവലുകളുടെ എണ്ണം. tagadelic.css-ൽ തീം ചെയ്യുന്നതിനായി വ്യത്യസ്‌ത ലെവലുകൾ മറ്റൊരു ക്ലാസ് അസൈൻ ചെയ്യും

en: Tags to show
ml: കാണിക്കാനുള്ള ടാഗുകൾ

en: The number of tags to show in this block.
ml: ഈ ബ്ലോക്കിൽ കാണിക്കേണ്ട ടാഗുകളുടെ എണ്ണം.

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം
