Taxonomy VTN (6.x-1.11) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Screenshots
te: తెర దృశ్యాలు

en: Related terms
te: సంబంధిత పదాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Show
te: చూపించు

en: Features
te: విశేషాలు

en: 1 comment | @count comments
te[0]: 1 వ్యాఖ్య
te[1]: @count వ్యాఖ్యలు

en: Show descriptions
te: వివరణలను చూపించు
