Term Fields (6.x-2.3) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Blank
ml: ഒഴിഞ്ഞ

en: Please contact the site administrator.
ml: ദയവായി സൈറ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Scale
ml: തോത്

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: MB
ml: എംബി
