Tinsel (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Blue Lagoon (Default)
ml: ബ്ലൂ ലഗൂണ്‍ (ഡിഫാള്‍ട്ട്)

en: Ash
ml: ആഷ്

en: Aquamarine
ml: അക്വാമറൈന്‍

en: Belgian Chocolate
ml: ബെല്‍ജിയന്‍ ചോക്കളേറ്റ്

en: Bluemarine
ml: ബ്ലൂമറൈന്‍

en: Citrus Blast
ml: സിട്രസ് ബ്ലാസ്റ്റ്

en: Cold Day
ml: കോള്‍ഡ് ഡേ

en: Greenbeam
ml: ഗ്രീന്‍ബീം

en: Mediterrano
ml: മെഡിറ്ററാനോ

en: Mercury
ml: മെര്‍ക്കുറി

en: Olivia
ml: ഒളിവിയ

en: Pink Plastic
ml: പിങ്ക് പ്ലാസ്റ്റിക്ക്

en: Shiny Tomato
ml: ഷൈനി ടുമാറ്റൊ

en: Teal Top
ml: ടീല്‍ ടോപ്പ്

en: Left sidebar
ml: ഇടത്തെ വശപ്പട്ട

en: Right sidebar
ml: വലത്തെ വശപ്പട്ട
