Tinsel (6.x-1.1) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Aquamarine
te: ఆక్వామరైన్

en: Belgian Chocolate
te: బెల్జియన్ చాక్లెట్

en: Mercury
te: మెర్క్యురీ

en: Olivia
te: ఒలీవియా

en: Pink Plastic
te: గులాబీ ప్లాస్టిక్

en: Shiny Tomato
te: షైనీ టమోటో

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ
