Tiny Menu Editor (6.x-1.0) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Menu item
fil: Bagay

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan
