Tiny Menu Editor (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Weight
ta: நிறை

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Menu item
ta: பட்டி உருப்படி

en: reset
ta: மீளமைக்க
