Tiny Menu Editor (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Menu item
ta: வரைப்பட்டி உருப்பு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: There are no menu items yet.
ta: எந்தவொரு வரைப்பட்டி உருப்பும் காணப்படவில்லை
