TinyBrowser (6.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: link
vi: liên kết

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: n/a
vi: không có

en: User role
vi: Vai trò của người dùng

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Profile name
vi: Tên hồ sơ

en: WIDTHxHEIGHT
vi: RỘNGxCAO

en: The changes have been saved.
vi: Thay đổi đã được lưu lại.

en: image
vi: hình ảnh

en: Enable inline image/file insertion into plain textareas
vi: Bật chèn ảnh/tập tin trên cùng dòng vào vùng văn bản đơn giản.

en: Insert !image or !link.
vi: Chèn !image hoặc !link.

en: Add new profile
vi: Thêm hồ sơ mới

en: Configuration profiles
vi: Các hồ sơ cấu hình

en: Absolute URLs
vi: Các URL tuyệt đối

en: Replace the existing file with the new one
vi: Thay thế tập tin đang có bằng tập tin mới

en: Assigned profile
vi: Hồ sơ đã được gán

en: Role-profile assignments
vi: Gán hồ sơ-vai trò

en: Assign profiles to user roles.
vi: Gán hồ sơ cho vai trò người dùng.

en: Give a name to this profile.
vi: Đặt tên cho hồ sơ này.

en: Directory quota
vi: Hạn ngạch thư mục

en: Maximum image resolution
vi: Độ phân giải ảnh tối đa

en: Profile has been added.
vi: Hồ sơ đã được thêm.

en: Are you sure you want to delete the profile %name?
vi: Bạn có chắc muốn xóa hồ sơ %name?

en: Profile has been deleted.
vi: Hồ sơ đã được xóa
