Drupal Tiny-IDS (6.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: %email is not a valid e-mail address.
ta: %email ஒரு முறையான மின்னஞ்சல் முகவரி அல்ல.

en: %emails are not valid e-mail addresses.
ta: %emails மின்னஞ்சல் முகவரிகள் முறையானவை அல்ல.

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்
