TinyMCE (6.x-1.1-dev) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Show on every page except the listed pages.
cy: Dangos ar bob tudalen heblaw am y tudalennau rhestredig.

en: Show on only the listed pages.
cy: Dangos ar y tudalennau rhestredig yn unig.

en: Pages
cy: Tudalennau

en: delete
cy: dileu

en: Administer
cy: Gweinyddwr

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: disabled
cy: analluog

en: Language
cy: Iaith

en: none
cy: dim

en: edit
cy: golygu

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Dangos os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd yn WIR (dull-PHP, arbenigwyr yn unig).

en: center
cy: canol

en: left
cy: chwith

en: right
cy: de

en: Preformatted
cy: Rhagffurfio

en: Profile
cy: Proffil

en: module
cy: modiwl

en: Site configuration
cy: Ffurfweddiad safle
