TinyMCE (6.x-1.1-dev) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Language
fil: Wika

en: none
fil: wala

en: edit
fil: wastuhin

en: Roles
fil: Mga papel

en: Default state
fil: Pamantayan na katayuan

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: Site configuration
fil: Pagsasaayos ng sayt
