TinyMCE (6.x-1.1-dev) - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Show on every page except the listed pages.
gu: યાદી માં સુચિત કરેલા સિવાય બધા પૃષ્ઠો પર દેખાડો

en: Show on only the listed pages.
gu: માત્ર સુચિત પૃષ્ઠો પર જ બતાવો.

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: enabled
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Administer
gu: સંચાલક

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Language
gu: ભાષા

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Visibility
gu: દ્રશ્યતા

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ
