TinyMCE (6.x-1.1-dev) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: delete
ta: அழி

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Language
ta: மொழி

en: none
ta: இல்லை

en: edit
ta: மாற்று

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Preformatted
ta: முன்வடிவமைப்பு செய்யப்பட்டது

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: module
ta: மட்டு

en: Site configuration
ta: தள முறைமைகள்
