TinyMCE (6.x-1.1-dev) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Show on every page except the listed pages.
vi: Trình bày ở mọi trang ngoại trừ các trang được liệt kê.

en: Show on only the listed pages.
vi: Chỉ trình bày ở những trang được liệt kê.

en: Pages
vi: Trang

en: enabled
vi: bật

en: delete
vi: xoá

en: Administer
vi: Quản lý

en: Operations
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: none
vi: không có

en: edit
vi: sửa

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Default state
vi: Trạng thái mặc định

en: Basic setup
vi: Thiết lập cơ bản

en: Profile name
vi: Tên hồ sơ

en: Allow users to choose default
vi: Cho phép người dùng chọn bộ soạn thảo mặc định

en: false
vi: sai

en: true
vi: đúng

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
vi: Trình bày nếu đoạn mã PHP sau trả về giá trị <code>TRUE</code> (chế độ PHP, dành cho người dùng chuyên nghiệp).

en: Buttons and plugins
vi: Nút và trình bổ sung

en: Editor appearance
vi: Trình bày bộ soạn thảo

en: Toolbar location
vi: Vị trí thanh công cụ

en: bottom
vi: đáy

en: top
vi: đỉnh

en: left
vi: trái

en: right
vi: phải

en: Path location
vi: Vị trí thanh cấu trúc

en: Enable resizing button
vi: Bật các nút định lại kích cỡ

en: Block formats
vi: Định dạng khối

en: Cleanup and output
vi: Xóa định dạng đầu ra

en: Verify HTML
vi: Chuẩn hóa HTML

en: Preformatted
vi: Định dạng sẵn

en: Convert &lt;font&gt; tags to styles
vi: Chuyển các thẻ &lt;font&gt; thành các thuộc tính style

en: Remove linebreaks
vi: Gỡ Bỏ Chỗ Ngắt Dòng

en: Apply source formatting
vi: Định dạng mã nguồn

en: Editor CSS
vi: CSS gốc của trình soạn thảo

en: CSS path
vi: Đường dẫn CSS

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: module
vi: môđun

en: Site configuration
vi: Cấu hình hệ thống
