To do list (6.x-1.1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Name
vi: Tên

en: Node ID
vi: ID node

en: Help
vi: Trợ giúp

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: All
vi: Tất cả

en: Display links
vi: Liên kết hiển thị

en: Medium
vi: Vừa

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Details
vi: Chi tiết

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Dates
vi: Ngày

en: PHP date
vi: Ngày PHP

en: Immediate
vi: Ngay

en: Add users
vi: Thêm thành viên

en: In Progress
vi: Đang tiến hành

en: Not Started
vi: Chưa bắt đầu

en: Delayed
vi: Trễ
