To do list (6.x-1.3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: All
ta: எல்லா

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: month
ta: மாதம்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது

en: Dates
ta: தேதிகள்
