Custom Tokens (6.x-1.2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Comment
fil: Puna
