Custom Tokens (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Node
ml: നോഡ്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം
