Toolbar (6.x-2.2) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Login
ta: உள் நுழை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Path
ta: பாதை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Delete role
ta: பாத்திரத்தை அழி

en: Data
ta: தரவு

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Add shortcut
ta: குறுக்குவழி சேர்த்தல்

en: Edit shortcut
ta: குறுக்குவழி திருத்துதல்

en: Delete shortcut
ta: குறுக்குவழி நீக்குதல்
