Toolbar (6.x-2.2) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: toolbar
te: పనిముట్ల పట్టా

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Role
te: పాత్ర

en: Log out
te: నిష్క్రమించు
