Toolbar (6.x-2.2) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: toolbar
vi: thanh công cụ

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Login
vi: Đăng nhập

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Import
vi: Nhập vào

en: Save
vi: Lưu

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Role
vi: Vai trò

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Delete role
vi: Xóa vai trò

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '@link_path' không đúng hoặc là bạn không có quyền truy cập.

en: Data
vi: Dữ liệu

en: export
vi: xuất ra

en: Toolbar
vi: Thanh công cụ

en: Hello <strong>!username</strong>
vi: Chào <strong>!username</strong>

en: Add shortcut
vi: Thêm liên kết nhanh

en: Edit shortcut
vi: Sửa liên kết nhanh

en: Delete shortcut
vi: Xóa liên kết nhanh
