Toolbar (6.x-2.3) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Shortcuts
fil: Mga maigsing ruta
