Toolbar (6.x-2.4) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: toolbar
ml: ടൂൾബാർ

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി
