Total Control Admin Dashboard (6.x-2.1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: no
ta: இல்லை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Add vocabulary
ta: சொற்றொகுதியை இணை

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்
