Trace (6.x-1.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: File
cy: Ffeil

en: None
cy: Dim

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: Other queries
cy: Ymholiadau eraill
