Trace (6.x-1.0) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: File
te: ఫైల్

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు
